ਸਿਆਸਤਦਾਨ ਸੰਪੰਨ ਇੰਡੋ ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਭਾਈਚਾਰੇ ਨੂੰ ਮਾਨਤਾ

ਸਿਆਸਤਦਾਨ ਸੰਪੰਨ ਇੰਡੋ ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਭਾਈਚਾਰੇ ਨੂੰ ਮਾਨਤਾ
ਹੇਠ ਲਿਖੇ ਪਾਠ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਇੱਕ ਰਿਪੋਰਟ ਦਾ ਇੱਕ ਗੂਗਲ ਅਨੁਵਾਦ ਹੈ.

ਰਾਬਰਟ Frank ਕੇ
www.thesuburban.com 

ਇੰਡੋ-ਕੈਨੇਡੀਅਨ, ਆਪਣੇ ਦੋਸਤ ਅਤੇ ਵੱਧ, ਇੱਕ ਦਰਜਨ ਫੈਡਰਲ, ਸੂਬਾਈ ਅਤੇ ਨਗਰਪਾਲਿਕਾ ਸਿਆਸਤਦਾਨ ਹੈ ਅਤੇ ਸੇੰਟ ਲਾਉਰੈੰਟ, ਅਗਸਤ 23 ਵਿੱਚ ਇਕੱਠੇ ਹੋਏ ਸਾਰੇ ਸਿਆਸੀ ਸਜ਼ਾ ਦੇ ਪਤਵੰਤੇ, ਦੇ ਅਣਗਿਣਤ 1947 ਵਿੱਚ ਭਾਰਤ ਦੀ ਆਜ਼ਾਦੀ ਦੀ ਵਰ੍ਹੇਗੰਢ ਮਨਾਉਣ ਲਈ.

ਸੀਨੀਅਰ ਕੈਬਨਿਟ ਮੰਤਰੀ ਜੇਸਨ ਕੇਨੀ ਨੇ ਫੈਡਰਲ ਕੰਜ਼ਰਵੇਟਿਵ ਸਰਕਾਰ ਦੀ ਪ੍ਰਤੀਨਿਧਤਾ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਅਤੇ ਡਿਪਟੀ ਹਾਈ ਕਮਿਸ਼ਨਰ Tsewang Namgyal Montreal ਭਾਰਤ-ਕੈਨੇਡਾ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ (ICA) ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਚੰਦਰ ਭਾਨ (ਸੀਬੀ) ਸਿੰਘ ਦੁਆਰਾ ਆਯੋਜਿਤ ਘਟਨਾ, ‘ਤੇ ਭਾਰਤ ਦੀ ਨੁਮਾਇੰਦਗੀ.

ਹੋਰ ਸਿਆਸੀ ਤਾਰੇ ਸੇੰਟ ਲਾਉਰੈੰਟ ਸੰਸਦ ਸਟੀਫ਼ਨ ਡਿਓਨ ਹੈ ਅਤੇ ਐਨ ਜੀਨ-ਮਾਰਕ Fournier ਸ਼ਾਮਲ ਸਨ. ਡਿਪਟੀ ਮੇਅਰ ਨੇ ਮਰਿਯਮ Deros Montreal ਦੀ ਪ੍ਰਤੀਨਿਧਤਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਐਨਡੀਪੀ ਸੰਸਦ Hélène Leblanc ਹੈ ਅਤੇ Isabelle ਮੋਰਿਨ ਨੂੰ ਵੀ ਦੇਸ਼ ਦੀ ਵਧ ਰਹੀ ਏਸ਼ੀਆਈ ਦੱਖਣੀ ਆਬਾਦੀ ਦੀ ਮਹੱਤਤਾ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋ ਗਏ. ਕੈਨੇਡਾ ਦੀ 2011 ਦੀ ਮਰਦਮਸ਼ੁਮਾਰੀ ਪੰਜਾਬੀ ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ ਅਤੇ ਫ਼ਰਚ ਦੇ ਬਾਅਦ, ਹੁਣ ਦੇਸ਼ ਦਾ ਤੀਜਾ ਸਭ-ਬੋਲਿਆ ਭਾਸ਼ਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਸੀ.

ਮਹਿਮਾਨ ਮੱਲ੍ਹੀ ਭੋਜਨਾਲਾ ਹੈ ਅਤੇ ਰਵਾਇਤੀ ਨਾਚ, ਸੰਗੀਤ ਅਤੇ ਗਾਇਕੀ, ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਅਜਿਹੇ Tango ਦੇ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪੱਛਮੀ ਸ਼ੈਲੀ ਦੇ ਨਾਲ ਭਾਰਤੀ ਕੋਰੀਓਗ੍ਰਾਫੀ ਦੇ fusion ਦੁਆਰਾ ਤਿਆਰ ਇੱਕ ਭਾਰਤੀ ਭੋਜਨ ਕਰਨ ਲਈ ਇਲਾਜ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ.

ICA Montreal ਪਰਵਾਹ ਧਰਮ ਦੇ ਭਾਰਤੀ ਮੂਲ ਦੇ ਸਾਰੇ, ਇੱਕਠਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਉੱਤਰੀ ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਸਭ ਅਜਿਹੇ ਸੰਗਠਨ ਹੈ, ਹੁੰਦਾ ਹੈ: ਇਹ ICA ਆਧੁਨਿਕ ਭਾਰਤ ਦੇ ਜਨਮ ਮਾਰਕ ਕਰਨ ਲਈ ਆਯੋਜਿਤ ਕੀਤੇ ਗਿਆ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਦੇਣਦਾਰ ਸਾਲਾਨਾ ਉਤਸਵ ਸੀ.

ਮਾਨਯੋਗ ਦੇ ਨਾਲ. ਜੇਸਨ ਕੈਨੀ (ਵਿਚਕਾਰ), ਬਹੁਸੰਸਕ੍ਰਿਤੀਵਾਦ ਲਈ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਅਤੇ ​​ਸਮਾਜਿਕ ਵਿਕਾਸ ਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਮੰਤਰੀ ਨੂੰ ਮੰਤਰੀ ਭਾਰਤ-ਕੈਨੇਡਾ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਦੇ ਭਾਰਤ ਆਜ਼ਾਦੀ ਦਿਵਸ ਸਮਾਰੋਹ ਦੀ ‘ਤੇ ਭਾਈਚਾਰੇ ਦੇ ਆਗੂ Shama ਚੋਪੜਾ, ਕਾਰਕੁਨ ਵਕੀਲ ਬ੍ਰਿਗਿਟੇ Garceau, ਕੈਨੇਡਾ ਰਮਨ ਚੋਪੜਾ, ਭਾਰਤ ਦੇ ਲਈ OFBJP ਨੈਸ਼ਨਲ ਕੋਆਰਡੀਨੇਟਰ (ਸੱਜੇ ਕਰਨ ਲਈ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ) ਡਿਪਟੀ ਹਾਈ ਕਮਿਸ਼ਨਰ Tsewang Namgyal, Suburban ਸੰਪਾਦਕ-ਵਿੱਚ-ਮੁਖੀ ਬੈਰਲ Wajsman ਹੈ ਅਤੇ ਭਾਰਤ-ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਸੰਗਠਨ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਤੇ ਨਸੀਰ Mehdi ਖਾਨ. 
(ਫੋਟੋ © ਰਾਬਰਟ Frank)

ਸੇੰਟ ਲਾਉਰੈੰਟ ਸੰਸਦ ਸਟੀਫ਼ਨ ਡਿਓਨ, Shama ਹੈ ਅਤੇ ਰਮਨ ਚੋਪੜਾ, OFBJP Montreal ਕੋਆਰਡੀਨੇਟਰ ਡਾ ਸ਼ਵਿੰਦਰ ਦਿਵੇਦੀ ਅਤੇ ਨੀਲਮ ਦਿਵੇਦੀ ਦੇ ਨਾਲ ਬ੍ਰਿਗਿਟੇ Garceau (ਸੱਜੇ ਖੱਬੇ) 
(ਫੋਟੋ © ਰਾਬਰਟ Frank)

(function(i,s,o,g,r,a,m){i[‘GoogleAnalyticsObject’]=r;i[r]=i[r]||function(){
(i[r].q=i[r].q||[]).push(arguments)},i[r].l=1*new Date();a=s.createElement(o),
m=s.getElementsByTagName(o)[0];a.async=1;a.src=g;m.parentNode.insertBefore(a,m)
})(window,document,’script’,’//www.google-analytics.com/analytics.js’,’ga’);

ga(‘create’, ‘UA-45892555-1’, ‘auto’);
ga(‘send’, ‘pageview’);

Please follow and like us:

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*
To prove you're a person (not a spam script), type the security word shown in the picture. Click on the picture to hear an audio file of the word.
Anti-spam image

Social media & sharing icons powered by UltimatelySocial